1. โรงเรียนหนองบัว
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
2. gorbywgg
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
3. eiei school
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
4. โรงเรียนบ้านคลองเจ้าเมือง
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
5. โรงเรียนอนุบาลยะลา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
6. โรงเรียนผาขามวิทยายน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
7. โรงเรียนบ้านแหลม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
8. โรงเรียนบ้านหมอ "พัฒนานุกูล"
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
9. โรงเรียนเทศบาลวังสะพุง ๒ บ้านบุ่งไสล่
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
10. โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
11. อรุณประดิษฐ
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
12. อรุณประดิษฐ
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
13. สีชมพูศึกษา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
14. โรงเรียนชุมแพวิทยายน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
15. โรงเรียนสีชมพูศึกษา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
16. โรงเรียนสีชมพูศึกษา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
17. มงฟอร์ตวิทยาลัยแผนกมัธยม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
18. โรงเรียนคณะราษฎร์บำรุงปทุมธานี
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
19. อัสสัมชัญ
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
20. โรงเรียนวัดคงคาราม (คุ้มมั่นพุมมะระประชาสรรค์)
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
21. โรงเรียนเทศบาล 5 (พหลโยธินรามินทรภักดี)
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
22. โรงเรียนบ้านซำภูทอง
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
23. โรงเรียนบ้านนาทวี
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
24. โรงเรียนซำยางวิทยายน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
25. เวียงมอกวิทยา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
26. โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ บดินทรเดชา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
27. โรงเรียนร้อยเอ็ดวิทยาลัย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
28. บ้านปางอ้า
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
29. โรงเรียนบ้านเขาดิน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
30. บ้านตะกุดภิบาล
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
31. โรงเรียนบ้านโพธิ์ประสาท
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
32. โรงเรียนบ้านเขาหินกลิ้ง
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
33. โรงเรียนอนุบาลไพศาลี(โคกเดื่อประชาสรรค์)
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
34. Jesseidelo
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
35. โรงเรียนประสาทวิทยา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
36. โรงเรียนบ้านหนองแสงโคกน้อย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
37. โรงเรียนสนามบิน
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
38. วัดลาดปลาเค้า
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
39. โรงเรียนบ้านไร่วิทยา
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
40. บางเสด็จวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
41. ศูนย์หุ่นยนต์นครไทย
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
42. aaaa
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
43. โรงเรียนวัดบ้านดาบ
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
44. นาหนองทุ่มวิทยาคม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
45. โรงเรียนบ้านน้ำแพร่
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
46. โรงเรียนวิถีธรรมแห่งมหาวิทยาลัยราชภัฏสกลนคร
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
47. โรงเรียนอนุบาลเทศบาลตำบลกรับใหญ่
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
48. โรงเรียนเทพศิรินทร์คลองสิบสาม ปทุมธานี
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
49. โรงเรียนบ้านโนนงาม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
50. ROBOTPLAY
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
51. โรงเรียนบ้านโนนงาม
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
52. Jessetut
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
53. AnthonyDum
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
54. RichardCatty
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
55. Davidwew
รหัส
หมวดหมู่
กิจกรรม
คะแนน
อันดับ
เหรียญใบประกาศ
รางวัล
ผู้เข้าแข่งขัน
ผู้ฝึกสอน
ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน
การแข่งขันหุ่นยนต์พัฒนาศักยภาพเยาวชนไทยด้านหุ่นยนต์ ครั้งที่ 1

E-ROBOTICS V.1.4.5 © 2020-2026 |   All Rights Reserved |   By Kanthalak.com & Facebook